เรียกได้ว่าล่าสุด จ๊ะนงผณี 1 ในผู้เสียหายคดีดังอย่าง Forex-3d เคลื่อนไหวคอมเมนต์ หลังเห็นภาพแรก ใบเตย สุธีวัน ออกมาจากเรือนจำ จากกรณี ไอจีของลุกซ์ น้องชายใบเตย ได้เคลื่อนไหว โพสต์ภาพ ใบเตย หลัง ออกมาจากเรือนจำ โอบกอดลูกสาว น้องเวทมนต์ เเละ คุณเเม่ เป็นภาพที่อบอุ่นมากค่ะ พร้อมทั้งยังได้ระบุข้อความว่า
ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งให้พี่เตยนะคะ ลุกซ์ดีใจที่ได้พี่สาวที่รักที่สุดคนนี้กลับมามากๆ ขอบคุณทุกอย่างที่ทำให้เราได้กลับมาเจอกันอีกครั้ง และก็ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงคุณแม่ด้วย ตอนนี้คุณแม่อาการดีขึ้นมากๆ หมอให้กลับมาพักผ่อนที่บ้านได้แล้ว หลังจากนี้ก็ดูแลครอบครัวกันต่อไป ขอให้ทุกคนพบเจอแต่วันดีๆและมีความสุขเช่นกันนะคะ
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-802.jpg)
โพสต์ดังกล่าว
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-804.jpg)
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-806.jpg)
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-805.jpg)
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-808.jpg)
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-807.jpg)
ภาพดังกล่าว
ซึ่งหลังจากมีการเผยแพร่ภาพลงในโซเชียล นักร้องดังอย่าง จ๊ะ นงผณี ที่เป็น 1 ในผู้เสียหายคดีดังอย่าง Forex-3d ก็ได้เคลื่อนไหวคอมเมนต์อิโมจิรูปหัวใจกลางอินสตาเเกรมทันที หลังเห็นภาพแรก ใบเตย สุธีวัน ออกมาจากเรือนจำ ท่ามกลางคนบันเทิงอีกหลายคนที่เข้ามาให้กำลังใจมากมาย
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-803.jpg)
![](https://www.khaosodsiam.com/wp-content/uploads/2023/11/sunshine-809.jpg)